รางวัลชมเชย การประกวดระเบียบแถวลูกเสือ ประจำปี 2563 ประเภทลูกเสือสามัญรุ่นใหญ่ (saluting soldier)
ขอแสดงความยินดี คณะลูกเสือโรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ สุราษฎร์ธานี ได้รับรางวัลชมเชย การประกวดระเบียบแถวลูกเสือ ประจำปี 2563 ประเภทลูกเสือสามัญรุ่นใหญ่ (saluting soldier) เมื่อวันที่18 สิงหาคม 2563 ที่ผ่านมา อำนวยการฝึกซ้อมโดย ว่าที่ ร้อยเอก ภูพยงค์ คงชนะ ผู้อำนวยการสถานศึกษา
![](http://localhost/tupstwp-content/uploads/2021/04/tiger2-1024x576.jpg)
![](http://localhost/tupstwp-content/uploads/2021/04/tiger3-576x1024.jpg)
![](http://localhost/tupstwp-content/uploads/2021/04/tiger4-576x1024.jpg)